Lịch thi đấu bóng đá cập nhật nhanh & mới nhất

Hôm nay
Ngày mai
07/02
08/02
09/02
10/02
{{ title ? title : 'Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn' }}
Vòng đấu
{{ round.round }}
Không có dữ liệu kèo
Lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh
22:00
Wolves
?-?
Liverpool
22:00
Aston Villa
?-?
Leicester City
22:00
Brighton Hove Albion
?-?
Bournemouth AFC
22:00
Manchester United
?-?
Crystal Palace
22:00
Brentford
?-?
Southampton
00:30
Newcastle United
?-?
West Ham United
Lịch bóng đá Ligue 1
22:59
PSG
?-?
Toulouse
01:00
Troyes
?-?
Lyon
03:00
Rennes
?-?
Lille
Lịch bóng đá La Liga
20:00
RCD Espanyol
?-?
Osasuna
22:15
Elche
?-?
Villarreal
00:30
Atletico Madrid
?-?
Getafe
03:00
Betis
?-?
Celta Vigo
Lịch bóng đá Serie A
21:00
Cremonese
?-?
Lecce
00:00
AS Roma
?-?
Empoli
02:45
Sassuolo
?-?
Atalanta
Lịch bóng đá Bundesliga
21:30
FC Koln
?-?
RB Leipzig
21:30
Union Berlin
?-?
FSV Mainz 05
21:30
VfL Bochum
?-?
TSG Hoffenheim
21:30
Borussia Dortmund
?-?
SC Freiburg
21:30
Eintracht Frankfurt
?-?
Hertha Berlin
00:30
Monchengladbach
?-?
Schalke 04
Lịch bóng đá Úc
11:00
Western Sydney
?-?
Western United FC
Lịch bóng đá FIFA Club World Cup
21:30
Wydad Casablanca
?-?
Al Hilal
00:00
Seattle Sounders
?-?
Al Ahly SC
Lịch bóng đá Giao hữu câu lạc bộ
20:00
FK Tikves Kavadarci
?-?
Detonit Plachkovica
20:00
Hellas Kagran
?-?
SV Schwechat
20:00
Moss
?-?
Skeid Oslo
20:00
Thisted FC (w)
?-?
AaB (w)
20:00
Sandvikens IF
?-?
Sandvikens AIK FK
20:00
Banik Ostrava (w)
?-?
Spartak Trnava (w)
20:00
NK Dugopolje
?-?
HNK Vukovar 91
20:00
ND Gorica
?-?
NK Aluminij
20:00
Hessen Kassel
?-?
KSV Baunatal
20:00
Red and White Koblenz
?-?
Swift Hesperange
20:00
SpVgg Weiden
?-?
DJK Vilzing
20:00
Wacker Burghausen
?-?
Te Cu Kukuh Atta Seip
20:00
MFK Ruzomberok
?-?
Puszcza Niepolomice
20:00
Aasane (w)
?-?
Avaldsnes (w)
20:00
Wurzburger Kickers
?-?
Vfr Aalen
20:00
Kongsvinger
?-?
Fredrikstad
20:00
Umea IK (w)
?-?
Pitea IF (w)
20:00
SpVgg Ansbach
?-?
Greuther Furth (Youth)
20:00
Sparta Praha (w)
?-?
Gyori Dozsa (w)
20:00
Mjondalen IF
?-?
Grorud
20:00
KIF Orebro DUFF (w)
?-?
Linkopings (w)
20:00
TSG Balingen
?-?
Stuttgarter Kickers
20:00
Jerv
?-?
Flekkeroy IL
20:00
Brondby IF (w)
?-?
Vaxjo BK (w)
20:00
Schweinfurt 05 FC
?-?
Wurzburger FV
20:00
Ruch Chorzow
?-?
GKS Jastrzebie
20:00
IFK Varnamo
?-?
Trelleborgs FF
20:00
TSV Hartberg
?-?
Spartak Trnava
20:00
VfR Wormatia Worms
?-?
FC Basara Mainz
20:00
SV Heimstetten
?-?
TSV Schwaben Augsburg
20:00
Viktoria Aschaffenburg
?-?
FSV Frankfurt
20:00
FC Sozopol
?-?
PFC Nesebar
20:00
Kickers Offenbach
?-?
FC Giessen
20:00
VfB Eichstatt
?-?
ASV Neumarkt
20:00
FC 08 Hombrug
?-?
Hertha Wiesbach
20:00
SV Waldhof Mannheim II
?-?
FK Pirmasens
20:00
Kriens
?-?
Team Ticino U21
20:30
IFK Norrkoping DFK (w)
?-?
Djurgardens (w)
20:30
MFK Skalica
?-?
Lisen
20:30
Rukh Vynnyky
?-?
Kolkheti 1913 Poti
20:30
Nurnberg (Youth)
?-?
TSG Hoffenheim (Youth)
21:00
Osters IF
?-?
Skovde AIK
21:00
Hammarby
?-?
Brann
21:00
TSV Abtswind
?-?
TSV Aubstadt
21:00
Baltyk Gdynia
?-?
Stolem Gniewino
21:00
SC Kalsdorf
?-?
Usv Mettersdorf
21:00
Vasteras SK FK
?-?
Brommapojkarna
21:00
Arsenal Tula
?-?
FK Sloga Doboj
21:00
Gazovik Orenburg
?-?
CSKA Moscow
21:00
Norrby IF
?-?
Falkenberg
21:00
F91 Dudelange
?-?
Etzella Ettelbruck
21:00
Deutschlandsberger SC
?-?
Sturm Graz (Youth)
21:00
Red Boys Differdange
?-?
US Mondorf-les-Bains
21:00
Fola Esch
?-?
Eintracht Trier
21:00
Blo Weiss Medernach
?-?
FC Bastendor
21:00
FK MAS Taborsko
?-?
Marila Pribram
21:00
IFK Kalmar (w)
?-?
Ifo Bromolla IF (w)
21:30
Dinamo Minsk
?-?
FC Gomel
21:30
Kaiserslautern (Youth)
?-?
FC Kehlen
22:00
UNA Strassen
?-?
Jeunesse Esch
22:00
Haugesund
?-?
Vard Haugesund
22:00
Ferencvarosi TC (w)
?-?
ZNK Pomurje (w)
22:00
TSV Hartberg
?-?
USV St. Anna
22:00
San Jose Earthquakes
?-?
Monterey Bay FC
22:00
New York City FC
?-?
Los Angeles Galaxy
22:00
Jiskra Trebon
?-?
FC Zenit Caslav
22:30
Sonderjyske
?-?
Landskrona BoIS
22:59
Kremser
?-?
SKU Amstetten
22:59
Shelbourne
?-?
Treaty United
22:59
SSV Jahn Regensburg II
?-?
SpVgg Hankofen-Hailing
00:00
Stal Rzeszow
?-?
Stal Stalowa Wola
00:00
St. Patricks Athletic
?-?
Sligo Rovers
00:00
Jeunesse Junglinster
?-?
AS Hosingen
00:00
Tlaxcala FC
?-?
Houston Dynamo
00:00
Rupensia Lusitanos Larochette
?-?
Jeunesse Biwer
00:00
FK Riteriai
?-?
FK Panevezys
00:00
Suduva
?-?
Garr and Ava
00:30
FC Ingolstadt 04 Am
?-?
TSV Rain Am Lech
00:30
Columbus Crew
?-?
Pittsburgh Riverhounds
02:00
Vancouver Whitecaps
?-?
Charlotte FC
03:00
Liga Dep. Universitaria Quito
?-?
Sociedad Deportiva Aucas
03:00
Louisville City FC
?-?
FC Kansas City
04:00
Austin FC
?-?
El Paso Locomotive FC
06:00
Barcelona SC(ECU)
?-?
Deportivo Cuenca
08:00
CF Atlante
?-?
Atlanta United
Lịch bóng đá Hạng nhất Anh
22:00
Swansea City
?-?
Birmingham City
22:00
Preston North End
?-?
Bristol City
22:00
Huddersfield Town
?-?
Queens Park Rangers (QPR)
22:00
Middlesbrough
?-?
Blackpool
22:00
Luton Town
?-?
Stoke City
22:00
Hull City
?-?
Cardiff City
22:00
Millwall
?-?
Sunderland A.F.C
22:00
Reading
?-?
Watford
Lịch bóng đá Bồ Đào Nha
22:30
Santa Clara
?-?
Boavista FC
01:00
Benfica
?-?
Casa Pia AC
03:30
Estoril
?-?
Vitoria Guimaraes
Lịch bóng đá Hà Lan
00:45
Volendam
?-?
AZ Alkmaar
02:00
Emmen
?-?
Vitesse Arnhem
02:00
FC Utrecht
?-?
SC Heerenveen
03:00
Excelsior SBV
?-?
RKC Waalwijk
Lịch bóng đá Mexico
06:00
Club Leon
?-?
Pachuca
08:05
CDSyC Cruz Azul
?-?
Tigres UANL
10:05
Santos Laguna
?-?
Club America
Lịch bóng đá Colombia
04:00
Patriotas FC
?-?
Llaneros FC
04:00
Cortulua
?-?
Valledupar FC
04:00
Atletico FC
?-?
Real Santander
Lịch bóng đá Scotland
22:00
Saint Mirren
?-?
Hibernian
22:00
Heart of Midlothian
?-?
Dundee United
22:00
Glasgow Rangers
?-?
Ross County
22:00
Livingston
?-?
Kilmarnock
22:00
Aberdeen
?-?
Motherwell
Lịch bóng đá Thụy Sĩ
00:00
Grasshopper
?-?
Basel
02:30
St. Gallen
?-?
Servette
Lịch bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ
20:00
Sivasspor
?-?
Besiktas JK
22:59
Antalyaspor
?-?
Gazisehir Gaziantep
Lịch bóng đá Croatia
21:00
NK Lokomotiva Zagreb
?-?
ZNK Osijek
23:30
Slaven Koprivnica
?-?
Dinamo Zagreb
Lịch bóng đá Bỉ
22:00
Cercle Brugge
?-?
Standard Liege
00:15
Seraing United
?-?
Oud Heverlee
00:15
KAS Eupen
?-?
Westerlo
02:45
Sint-Truidense
?-?
Kortrijk
Lịch bóng đá Chile
04:00
CD Magallanes
?-?
Union La Calera
06:30
Union Espanola
?-?
Everton CD
Lịch bóng đá Romania
01:00
Rapid Bucuresti
?-?
FC Voluntari
Lịch bóng đá Argentina
03:00
Arsenal de Sarandi
?-?
Estudiantes La Plata
03:00
Sarmiento Junin
?-?
Barracas Central
05:15
Belgrano
?-?
River Plate
07:30
Argentinos Juniors
?-?
Racing Club
07:30
Lanus
?-?
San Lorenzo
Lịch bóng đá UAE
20:30
Al Ahli(UAE)
?-?
Dibba Al-Fujairah
20:30
Ajman
?-?
Al Nasr Dubai
23:15
Banni Yas
?-?
Al-Sharjah
Lịch bóng đá Bolivia
02:00
Libertad Gran Mamore FC
?-?
Vaca Diez
04:30
The Strongest
?-?
Universitario De Vinto
07:00
Oriente Petrolero
?-?
Nacional Potosi
Lịch bóng đá Ba Lan
21:00
Rakow Czestochowa
?-?
Piast Gliwice
23:30
Gornik Zabrze
?-?
Lechia Gdansk
02:00
Zaglebie Lubin
?-?
Legia Warszawa
Lịch bóng đá Hungary
20:30
Paksi SE Honlapja
?-?
Kecskemeti TE
22:59
Budapest Honved
?-?
Varda SE
01:30
Fehervar Videoton
?-?
Debrecin VSC
Lịch bóng đá Hy Lạp
22:00
OFI Crete
?-?
Pas Giannina
00:00
Ionikos
?-?
Aris Thessaloniki
Lịch bóng đá Hạng 2 Ý
20:00
Spal
?-?
Bari
20:00
Perugia
?-?
Brescia
20:00
Benevento
?-?
Venezia
20:00
Pisa
?-?
SudTirol
20:00
Cosenza Calcio 1914
?-?
Ternana
20:00
Cittadella
?-?
Ascoli
22:15
Como
?-?
Frosinone
Lịch bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha
22:15
SD Huesca
?-?
Mirandes
22:15
Leganes
?-?
Sporting Gijon
00:30
Tenerife
?-?
Albacete
03:00
Alaves
?-?
Eibar
Lịch bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha
21:00
Moreirense
?-?
Viseu
22:30
Porto B
?-?
Belenenses
22:30
Nacional da Madeira
?-?
SCU Torreense
Lịch bóng đá Hạng 2 Pháp
21:00
Saint Etienne
?-?
Annecy
Lịch bóng đá Hạng 2 Đức
02:30
Greuther Furth
?-?
Nurnberg
Lịch bóng đá Peru
01:00
Atletico Grau
?-?
FBC Melgar
03:30
Universitario De Deportes
?-?
Academia Deportiva Cantolao
03:30
UTC Cajamarca
?-?
Cienciano
07:30
Deportivo Garcilaso
?-?
EM Deportivo Binacional
Lịch bóng đá Qatar
20:35
Al-Sadd
?-?
Umm Salal
20:35
Al-Wakra
?-?
Al-Garrafa
22:59
Al Rayyan
?-?
Al-Arabi SC
22:59
Al Duhail
?-?
Al-Ahli Doha
Lịch bóng đá Paraguay
04:00
Sportivo Trinidense
?-?
Cerro Porteno
06:30
resistencia SC
?-?
Libertad
Lịch bóng đá Hạng 4 Anh
19:45
Newport County
?-?
Swindon Town
22:00
Sutton United
?-?
Stevenage Borough
22:00
Gillingham
?-?
Crawley Town
22:00
Carlisle United
?-?
Harrogate Town
22:00
Colchester United
?-?
Barrow
22:00
Stockport County
?-?
Tranmere Rovers
22:00
Crewe Alexandra
?-?
Grimsby Town
22:00
Northampton Town
?-?
Walsall
22:00
Bradford City
?-?
Mansfield Town
22:00
Doncaster Rovers
?-?
Hartlepool United
22:00
Salford City
?-?
Rochdale
22:00
Leyton Orient
?-?
AFC Wimbledon
Lịch bóng đá Hạng 3 Đức
20:00
VfL Osnabruck
?-?
Erzgebirge Aue
20:00
SV Wehen Wiesbaden
?-?
Viktoria koln
20:00
Zwickau
?-?
SV Meppen
20:00
Ingolstadt
?-?
Borussia Dortmund (Youth)
20:00
Saarbrucken
?-?
SV Elversberg
20:00
Dynamo Dresden
?-?
Hallescher FC
Lịch bóng đá Vđqg Colombia
03:30
Dep.Independiente Medellin
?-?
Independiente Santa Fe
05:45
Jaguares de Cordoba
?-?
Atletico Nacional Medellin
06:00
Millonarios
?-?
Alianza Petrolera
08:00
Deportivo Pasto
?-?
America de Cali
Lịch bóng đá Venezuela
04:00
Angostura FC
?-?
Mineros de Guayana
06:30
Deportivo La Guaira
?-?
Monagas SC
Lịch bóng đá Serbia
20:00
Radnicki Nis
?-?
Mladost Lucani
22:00
Crvena Zvezda
?-?
Vojvodina Novi Sad
00:00
FK Spartak Zlatibor Voda
?-?
Cukaricki Stankom
Lịch bóng đá Hạng 2 Scotland
22:00
Hamilton Academical
?-?
Dundee
22:00
Arbroath
?-?
Raith Rovers
22:00
Partick Thistle
?-?
Cove Rangers
22:00
Inverness
?-?
Greenock Morton
Lịch bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
20:00
Boluspor
?-?
Pendikspor
22:59
Caykur Rizespor
?-?
Yeni Malatyaspor
Lịch bóng đá Uruguay
19:45
Racing Club Montevideo
?-?
Boston River
03:00
CA Penarol
?-?
Cerro Montevideo
05:30
Cerro Largo
?-?
CA River Plate
Lịch bóng đá Hạng 2 Gambia
22:59
Kiang West FC
?-?
BK Milan
Lịch bóng đá Finland Ykkoscup
20:00
Ekenas IF Fotboll
?-?
KaPa
20:15
JaPS
?-?
Gnistan Helsinki
20:15
Jyvaskyla JK
?-?
Jaro
Lịch bóng đá Tanzania
22:30
Young Africans
?-?
Namungo FC
00:30
Dodoma Jiji FC
?-?
Azam
Lịch bóng đá Zanzibar Premier League
20:10
Malindi
?-?
Kundemba FC
22:59
Zimamoto SC
?-?
Taifa Jang ombe
Lịch bóng đá Sierra Leone Premier League
23:15
Bo Rangers
?-?
Central Parade
Lịch bóng đá Ngoại Hạng Barbados
06:00
Paradise FC
?-?
Deacons FC
Lịch bóng đá hạng 5 Bắc Anh
22:00
Chester FC
?-?
Spennymoor Town
22:00
Chorley FC
?-?
Southport FC
22:00
Darlington
?-?
AFC Telford United
22:00
Farsley Celtic
?-?
Hereford United
22:00
Gloucester City
?-?
Bradford Park Avenue
22:00
Kidderminster Harriers
?-?
Scarborough
22:00
AFC Fylde
?-?
Curzon Ashton FC
22:00
Leamington
?-?
Blyth Spartans
22:00
Alfreton Town
?-?
Boston United
22:00
Peterborough Sports
?-?
Brackley Town
22:00
Banbury United
?-?
Kettering Town
22:00
Buxton FC
?-?
Kings Lynn
Lịch bóng đá Hạng 2 Ghana
22:00
Bofoakwa Tano
?-?
Wamanafo Mighty Royals FC
Lịch bóng đá Ryman League
22:00
Folkestone
?-?
Hornchurch
22:00
Hastings United
?-?
Margate
22:00
Herne Bay
?-?
Horsham
22:00
lewes
?-?
Kingstonian
22:00
Potters Bar Town
?-?
Haringey Borough
22:00
Aveley
?-?
Bowers Pitsea
22:00
Wingate Finchley
?-?
Cray Wanderers
22:00
Billericay Town
?-?
Enfield Town
22:00
Bishop's Stortford
?-?
Corinthian Casuals
22:00
Bognor Regis Town
?-?
Brightlingsea Regent
22:00
Carshalton Athletic FC
?-?
Canvey Island
Lịch bóng đá Rwanda
20:00
Sunrise Rwamagana
?-?
APR FC
20:00
Rutsiro FC
?-?
Mukura Victory Sports
Lịch bóng đá Antigua Barbuda
03:00
Willikies FC
?-?
Pigotts Bullets FC
07:00
Liberta
?-?
Five Islands
Lịch bóng đá Ngoại hạng Botswana
21:00
Township Rollers
?-?
Holy Ghost SC
Lịch bóng đá Portugal Liga 3
22:00
Fafe
?-?
Sporting Braga II
22:00
GD Fontinhas
?-?
Real Sport Clube
22:00
Montalegre
?-?
Varzim
22:00
Vitoria Guimaraes B
?-?
S. Joao Ver
00:00
FC Felgueiras
?-?
CF Canelas 2010
Lịch bóng đá Hạng 1 Mineiro Brazil
02:00
Democrata SL/MG
?-?
Villa Nova-MG
02:30
America MG
?-?
Cruzeiro
02:30
Ipatinga
?-?
Atletico Mineiro
03:00
Pouso Alegre
?-?
CA Patrocinense
05:00
Tombense
?-?
Caldense MG
Lịch bóng đá Liên đoàn Burundi
20:00
Bujumbura City
?-?
Fc Tigre Noir
Lịch bóng đá hạng 5 Anh
22:00
Solihull Moors
?-?
Gateshead
22:00
Southend United
?-?
York City
22:00
Torquay United
?-?
Notts County
22:00
Aldershot Town
?-?
Dorking
22:00
Wealdstone FC
?-?
Dagenham Redbridge
22:00
Yeovil Town
?-?
Maidstone United
22:00
Boreham Wood
?-?
Chesterfield
22:00
Bromley
?-?
Maidenhead United
22:00
Eastleigh
?-?
Woking
22:00
Oldham Athletic
?-?
Halifax Town
00:20
Altrincham
?-?
Wrexham
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Paulista
01:30
Sao Bento
?-?
Mirassol
02:00
Ferroviaria SP
?-?
Sao Bernardo
02:00
Guarani SP
?-?
Bragantino
04:30
Palmeiras
?-?
Santos
Lịch bóng đá Netherlands U21 League (cup)
20:00
FC Emmen U21
?-?
Willem II Reserves
20:45
NAC U21
?-?
PEC Zwolle U21
Lịch bóng đá The lowlands Scotland
22:00
Gretna
?-?
Hearts U21
22:00
Edinburgh University FC
?-?
Cowdenbeath
Lịch bóng đá Nghiệp dư pháp
21:00
Racing Club de France
?-?
Chambly FC
22:00
CHAMALIERES
?-?
FC Nantes B
22:00
Rennes II
?-?
Saint Malo
22:00
Lyonnais II
?-?
Lyon Duchere
22:59
GOAL FC
?-?
Angouleme
22:59
Colmar
?-?
Sainte Genevieve Sports
00:00
Beauvais
?-?
Guingamp B
00:00
Blois
?-?
FC Rouen
00:00
GRACES
?-?
Hyeres
00:00
Creteil
?-?
Metz B
00:00
Marignane Gignac
?-?
Frejus St-Raphael
00:00
Saint-Priest
?-?
Aubagne
00:00
Fleury Merogis U.S.
?-?
Haguenau
00:00
Toulon
?-?
Sete FC
00:30
Vannes
?-?
Voltigeurs Chateaubriant
01:00
Olympique Ales
?-?
Jura Sud Foot
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bang NSW
11:00
Central Coast Mariners (Youth)
?-?
Western Sydney Wanderers AM
11:00
Sydney FC (Youth)
?-?
Mt Druitt Town Rangers FC
11:00
Sydney Olympic
?-?
Sutherland Sharks
Lịch bóng đá Nữ Columbia
02:00
Deportivo Pereira (w)
?-?
Independiente Medellin (w)
Lịch bóng đá Belgium Second Amateur Divisio
02:00
KSC City Pirates
?-?
KFC Turnhout
Lịch bóng đá U20 NSW
08:45
Sydney Olympic U20
?-?
Sutherland Sharks U20
11:00
Blacktown City FC U20
?-?
Manly United U20
Lịch bóng đá Hạng B giải trẻ Y
20:00
Ascoli Youth
?-?
Benevento (Youth)
20:00
Genoa Youth
?-?
AlbinoLeffe Youth
20:30
Reggiana U20
?-?
Cittadella U20
20:30
Parma U20
?-?
US Cremonese U20
20:30
Vicenza U20
?-?
FeralpiSalo Youth
20:30
S.S.D. Monza 1912 Youth
?-?
Padova U19
20:30
Brescia U20
?-?
Spal U19
20:30
Viterbese Castrense Youth
?-?
Perugia Youth
21:00
Venezia F.C. Youth
?-?
Alessandria Youth
Lịch bóng đá Ngoại hạng Malta
20:00
Floriana F.C.
?-?
Hamrun Spartans
20:00
Gudja United
?-?
Santa Lucia
22:15
Pieta Hotspurs
?-?
Gzira United
22:15
Sirens
?-?
Mosta FC
Lịch bóng đá Vô địch Mexico nữ
01:00
Cruz Azul (w)
?-?
Unam Pumas (w)
Lịch bóng đá Paulista C Brazil
01:00
Rio Preto SP
?-?
Bandeirante
01:00
Capie Warrero
?-?
Gremio Prudente
01:00
EC Sao Bernardo/SP
?-?
Desportivo Brasil SP
02:00
Audax Sao Paulo
?-?
Matonense SP
02:00
Bragantino B
?-?
Marilia Ac
04:00
Sertaozinho
?-?
Barretos SP
Lịch bóng đá Mexico U20
22:00
Leon U20
?-?
Pachuca U20
22:00
CDSyC Cruz Azul U20
?-?
Tigres UANL U20
00:00
Santos Laguna U20
?-?
Club America U20
Lịch bóng đá Nữ Gaucho Brazil
04:45
Internacional(w)
?-?
Athletico Paranaense (w)
07:00
Real Brasilia FC (w)
?-?
Kindermann (w)
Lịch bóng đá Hạng 1 Mato Grosso Brazil
02:30
Dom Bosco MT
?-?
Cuiaba
04:00
Sport Sinop
?-?
Luverdense
Lịch bóng đá Hạng 2 Cearense Brazil
01:30
Guarany CE
?-?
Crateus
Lịch bóng đá Hạng 2 liên đoàn Bắc Ireland
22:00
Dundela
?-?
Dergview FC
22:00
Ballinamallard United
?-?
Warrenpoint Town
Lịch bóng đá Oman
20:15
Al-Nahda Muscat
?-?
Oman Club
22:15
Al-Seeb
?-?
Al-Msnaa
22:59
Al Oruba Sur
?-?
Al-Nasr(OMA)
Lịch bóng đá Hạng C Israel
00:30
Hapoel Ihud Bnei Gat
?-?
Maccabi Ahi Iksal
01:00
Hapoel Ironi Karmiel
?-?
Beitar Nahariya
Lịch bóng đá Ngoại hạng Ghana
22:00
Tamale City
?-?
Kotoku Royals FC
Lịch bóng đá Trẻ Israel
22:59
Beitar Shimshon Tel Aviv U19
?-?
Hapoel Marmorek U19
01:00
Hakoach Macabi Ramat Gan U19
?-?
Maccabi Ein Mahal Jamal U19
Lịch bóng đá ngoại hạng Nigeria
22:00
Bendel Insurance
?-?
Gombe United
22:00
Enyimba
?-?
El Kanemi Warriors
Lịch bóng đá Cúp Liên Đoàn Guatemala
04:00
CSD Municipal
?-?
Deportivo Mixco
08:00
Malacateco
?-?
Santa Lucia Cotzumalguapa
09:00
Antigua GFC
?-?
C.S.D. Comunicaciones
Lịch bóng đá Hạng Nhất Síp
20:00
Karmiotissa Polemidion
?-?
AEK Larnaca
20:00
Olympiakos Nicosia FC
?-?
E.N.Paralimniou
Lịch bóng đá Ngoại hạng Burkina Faso
22:30
AS Police Ouagadougou
?-?
Royal FC
00:45
Etoile Filante Ouagadougou
?-?
Vitesse Delft
Lịch bóng đá U20 Costa Rica
02:00
Saprissa de Corazon U20
?-?
Herediano U20
Lịch bóng đá Hạng 2 Costa Rica
02:00
Puerto Golfito
?-?
Jicaral
04:00
CS Uruguay De Coronado
?-?
Santa Ana
04:00
Futbol Consultants Moravia
?-?
FC Aserri
08:00
Municipal Liberia
?-?
AD Sarchi
08:00
AD Cofutpa
?-?
Municipal Garabito
Lịch bóng đá Vô địch Alagoas Brazil
02:00
Cruzeiro Arapiraca
?-?
Coruripe Al
02:00
CS Esportivo AL
?-?
Murici
Lịch bóng đá Spain Primera Division RFEF
22:59
Real Balompedica Linense
?-?
CD Linares Deportivo
22:59
Real Union Irun
?-?
CF Intercity
01:00
UE Cornella
?-?
Barcelona B
01:00
Real Murcia
?-?
Real Sociedad B
01:00
Deportivo La Coruna
?-?
Merida AD
01:00
CF Talavera de la Reina
?-?
Algeciras
Lịch bóng đá Hạng C Greece
19:50
AE Lefkimmis
?-?
Tilikratis
20:00
Poros
?-?
Ethnikos OFPF
20:00
Megas Alexandros Orfaniou
?-?
Agrotikos Asteras
20:00
Agia Paraskevi
?-?
Fostiras
20:00
Orfeas Xanthis
?-?
Doxa Dramas
20:00
Rodos FC
?-?
Pangitheatikos
20:00
Posidonas Neas Michanionas
?-?
AO Kavala
20:00
Marko
?-?
Almyros Gaziou
20:00
Thyella Diastavroseos
?-?
AE Moschatou
20:00
AO Giouchtas
?-?
Agios Nikolaos
20:00
Olympiakos Volou
?-?
Makedonikos Foufas
20:00
Aris Petroupolis
?-?
AO Tympakiou
Lịch bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha
21:30
CD Vitoria(SPA)
?-?
SD Deusto
22:00
SD Revilla
?-?
Solares
22:00
Llosetense
?-?
UD Collerense
22:00
CE Mercadal
?-?
CD Manacor
22:00
CD Ardoi Draw
?-?
Lagunak
22:00
Avance Ezcabarte
?-?
UDC Txantrea KKE
22:00
CD Huarte
?-?
CD Subiza
22:00
CD Oberena
?-?
CD Cortes
22:00
CD Robres
?-?
Epila CF
22:00
Patacona
?-?
Atzeneta UE
22:15
Deportivo La Coruna B
?-?
CD Estradense
22:15
Conil CF
?-?
Ceuta B
22:15
UC Cartes
?-?
Samanod
22:30
Constancia
?-?
PE Sant Jordi
22:30
Inter Manacor
?-?
Santanyi
22:30
Pasaia KE
?-?
Aurrera de Vitoria
22:30
UP Plasencia
?-?
CD Don Alvaro
22:30
CD Beti Onak
?-?
Valle de Egues
22:30
UD Rayo Ibense
?-?
Hercules II
22:30
Casalarreina
?-?
CD Agoncillo
22:30
Aurrera Ondarroa
?-?
Anaitasuna
22:30
Andratks
?-?
UD Poblense
22:30
CD Villacanas
?-?
UB Conquense
22:59
CD Tarancon
?-?
CD Illescas
22:59
Atletico Albericia
?-?
U.M. Escobedo
22:59
Villarrubia CF
?-?
CD Marchamalo
22:59
CD Lagun Onak
?-?
Urduliz FT
22:59
UD Torre del Mar
?-?
Malaga City
22:59
Leioa
?-?
CD Padura
22:59
CD Basconia
?-?
Barakaldo CF
22:59
Acero
?-?
Silla CF
22:59
Jove Espanol
?-?
Torrent C.F
00:00
Estrella CF
?-?
UD Gran Tarajal ST
00:30
Comillas
?-?
CA River Ebro
00:30
Yague CF
?-?
Haro Deportivo
00:30
CD Union Sur Yaiza
?-?
Arucas CF
Lịch bóng đá Úc Nữ
12:00
Newcastle Jets (w)
?-?
Canberra United (w)
12:00
Adelaide United (w)
?-?
Brisbane Roar (w)
Lịch bóng đá Quần đảo Solomon
08:00
Henderson Eels FC
?-?
Southern United
10:00
Kossa FC
?-?
Marist FC
Lịch bóng đá Cúp Đại Tây Dương
22:00
FC Copenhagen
?-?
Elfsborg
Lịch bóng đá Wales FAW nam
21:00
Gresford
?-?
Holyhead
21:00
Taffs Well
?-?
Goytre Utd
21:00
Conwy Utd
?-?
Guilsfield
21:00
Mold Alexandra
?-?
Newi Cefn Druids
21:30
Ruthin Town FC
?-?
Porthmadog
Lịch bóng đá Châu Phi
02:30
Algeria
?-?
Senegal
Lịch bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha
22:15
CD Diocesano
?-?
CD Artistico Navalcarnero
22:30
Burgos Promesas
?-?
Real Oviedo B
22:30
UD Mutilve
?-?
SD Beasain
22:59
AD San Juan
?-?
CA Cirbonero
22:59
Real Valladol B
?-?
Polvorin
Lịch bóng đá Honduras
08:00
CD Olimpia
?-?
CD Motagua
Lịch bóng đá Paulista B Brazil
21:00
XV de Piracicaba
?-?
Gremio Novorizontin
01:00
Primavera
?-?
Rio Claro
01:00
Sao Caetano
?-?
Monte Azul SP
02:00
Comercial-SP
?-?
Taubate
03:00
Lemense SP
?-?
AA Portuguesa Santista
04:00
Linense(BRA)
?-?
Noroeste
05:30
AE Velo Clube SP
?-?
Oeste
Lịch bóng đá U19 Pháp
20:30
Nantes U19
?-?
Brest Stade U19
20:30
U19 PSG
?-?
Le Havre U19
20:30
Le Mans U19
?-?
Laval U19
20:30
AuxerreU19
?-?
Torcy U.S U19
Lịch bóng đá PakistanYajia
02:30
Nacional(AM)
?-?
EC Iranduba
02:30
Princesa AM
?-?
Rio Negro AM
02:30
Amazonas FC
?-?
Parintins FC
Lịch bóng đá U19 Hy Lạp
20:00
Panathinaikos U19
?-?
PAS Lamia U19
Lịch bóng đá Mùa đông Estonia
20:00
Viljandi Tulevik
?-?
Parnu JK
21:00
Harju JK Laagri
?-?
Tallinna JK Legion
22:59
Paide Linnameeskond B
?-?
Tallinna FC Levadia B
Lịch bóng đá Vô địch Tocantinense Brazil
02:00
Capital TO
?-?
Peng Javier
02:00
Gurupi
?-?
Tocantinopolis
03:00
Interporto FC
?-?
CRE Tocantins (GO)
Lịch bóng đá Cúp Liên Đoàn Phần Lan
19:45
FC Haka
?-?
Ilves Tampere
19:45
SJK Seinajoen
?-?
Vaasa VPS
20:00
KuPs
?-?
AC Oulu
20:00
Honka Espoo
?-?
KTP Kotka
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Gaucho
02:30
Gremio (RS)
?-?
Aimore RS
Lịch bóng đá Đông Bắc Brazil
03:30
Ceara
?-?
Sampaio Correa
03:30
Nautico (PE)
?-?
CRB AL
04:30
ABC RN
?-?
Fortaleza
06:30
Bahia
?-?
Ferroviario CE
Lịch bóng đá Nam Phi Premier Soccer League
20:30
Lamontville Golden Arrows
?-?
Royal AM
20:30
Orlando Pirates
?-?
Mamelodi Sundowns
20:30
Chippa United
?-?
Stellenbosch FC
22:30
Supersport United
?-?
Cape Town City
01:00
Marumo Gallants FC
?-?
Sekhukhune United
Lịch bóng đá Hạng 2 Ai Cập
20:00
ZED FC
?-?
Al Nasr Cairo
20:00
El Hammam
?-?
Sporting Alexandria
20:00
Shoban Moslemen Qena
?-?
Fayoum
Lịch bóng đá Italia Primavera
20:30
Empoli U20
?-?
Torino U20
21:00
Sassuolo U20
?-?
AC Milan U20
21:00
Udinese U20
?-?
Atalanta U20
Lịch bóng đá SE Brazil
02:00
Confianca SE
?-?
Estanciano SE
02:00
Lagarto
?-?
Dorense SE
Lịch bóng đá Bắc Anh
22:00
Marske United
?-?
Guiseley
22:00
Matlock Town
?-?
FC United of Manchester
22:00
Nantwich Town
?-?
Atherton Collieries
22:00
Radcliffe Borough
?-?
Marine
22:00
South Shields
?-?
Lancaster City
22:00
Ashton United
?-?
Morpeth Town
22:00
Warrington Town AFC
?-?
Stafford Rangers
22:00
Bamber Bridge
?-?
Stalybridge Celtic
22:00
Gainsborough Trinity
?-?
Whitby Town
22:00
Hyde F.C.
?-?
Warrington Rylands
22:00
Liversedge
?-?
Belper Town
Lịch bóng đá Vô địch U19 Đức
20:00
FC Heidenheim U19
?-?
Bayern Munchen U19
Lịch bóng đá Hạng 3 Guatemala
00:00
CSD Solola
?-?
Deportivo San Pedro
02:00
Sacachispas(GUA)
?-?
Club Aurora
09:00
Quiche FC
?-?
Marquense
Lịch bóng đá Saudi Arabia Premier League Women
00:10
Al Ahli Jeddah (W)
?-?
Al Hilal Riyadh (W)
Lịch bóng đá Gibraltar
22:00
Glacis United
?-?
Lynx FC
00:30
Manchester 62 FC
?-?
Europa Point
Lịch bóng đá Ả Rập Xê Út
20:00
Al-Tai
?-?
Al Ittihad(KSA)
22:00
Al-Feiha
?-?
Al Wehda Mecca
Lịch bóng đá Ngoại hạng Lebanon
20:00
Al-Ansar (LIB)
?-?
Shabab Sahel
Lịch bóng đá C1 Italia
20:30
Sassari Torres
?-?
Lucchese
20:30
Carrarese
?-?
Montevarchi
20:30
ACD Virtus Entella
?-?
Fermana
20:30
US Fiorenzuola
?-?
Olbia
20:30
San Donato Tavarnelle
?-?
Vis Pesaro
23:30
Ancona
?-?
A.C. Reggiana 1919
23:30
Cesena
?-?
Robur Siena S.S.D.
23:30
Pontedera
?-?
Alessandria
23:30
Recanatese
?-?
Imolese
23:30
Rimini
?-?
Gubbio
Lịch bóng đá Vô địch Pernambucano Brazil
02:00
Reet
?-?
Porto PE
02:30
Salgueiros AC
?-?
Santa Cruz PE
Lịch bóng đá Bóng đá Khu vực Đức
20:00
FC Kaan-Marienborn
?-?
SV Lippstadt
20:00
Fortuna Koln
?-?
Wattenscheid 09
20:00
Rot-Weiss Oberhausen
?-?
Koln Am
20:00
Hamburger SV (Youth)
?-?
Eintracht Norderstedt
20:00
Fortuna Dusseldorf (Youth)
?-?
Monchengladbach AM.
20:00
Duren
?-?
SV Straelen
20:00
Schalke 04 (Youth)
?-?
SV Rodinghausen
20:00
Wuppertaler
?-?
Bocholt FC
20:00
Holstein Kiel II
?-?
BSV Rehden
20:00
Kickers Emden
?-?
SSV Jeddeloh
Lịch bóng đá Ngoại hạng Mali
22:45
USC Kita
?-?
Yeelen
01:00
Monrovia Black Star
?-?
AS Korofina
Lịch bóng đá Hạng 2 Bỉ
22:00
Jeunesse Molenbeek
?-?
Standard Liege II
02:00
Lierse
?-?
Beerschot Wilrijk
Lịch bóng đá Hạng 2 Guatemala
04:00
Futeca
?-?
Deportivo Palencia FC
Lịch bóng đá Nữ Bỉ
21:30
Eendracht Aalst (w)
?-?
White Star Bruxelles (w)
22:15
Club Brugge (w)
?-?
Zulte Waregem VV (w)
01:00
Oud Heverlee Leuven (w)
?-?
KAA Gent Ladies (w)
Lịch bóng đá Hạng 3 Anh
22:00
Portsmouth
?-?
Barnsley
22:00
Port Vale
?-?
Wycombe Wanderers
22:00
Derby County
?-?
Morecambe
22:00
Oxford United
?-?
Shrewsbury Town
22:00
Accrington Stanley
?-?
Lincoln City
22:00
Forest Green Rovers
?-?
Peterborough United
22:00
Sheffield Wednesday
?-?
Plymouth Argyle
22:00
Bristol Rovers
?-?
Milton Keynes Dons
22:00
Fleetwood Town
?-?
Burton Albion
22:00
Cambridge United
?-?
Ipswich Town
22:00
Bolton Wanderers
?-?
Cheltenham Town
22:00
Exeter City
?-?
Charlton Athletic
Lịch bóng đá Hạng 4 Ý
20:30
US Corticella
?-?
Forli
20:30
Virtus Bolzano
?-?
AC Mestre
20:30
Renty ging
?-?
Mezzolara
20:30
Nerostellati Pratola
?-?
Salsomaggiore
20:30
A.S.D. Bra
?-?
Pinerolo FC
20:30
Sanremese
?-?
Borgosesia
20:30
Alma Juventus Fano
?-?
SSD Porto D’Ascoli
02:00
Barletta
?-?
USD Bitonto
Lịch bóng đá Hạng nhất EL Salvador
04:00
Once Deportivo Ahuachapan
?-?
A.D. Isidro Metapan
04:00
Aguila
?-?
CD FAS
04:00
Atletico Marte
?-?
CD Dragon
04:00
CD Chalatenango
?-?
Alianza San Salvador
04:00
CD Platense Municipal Zacatecoluca
?-?
Santa Tecla
04:30
Jocoro FC
?-?
Luis Angel Firpo
Lịch bóng đá San Marino
21:00
SS Virtus
?-?
Fiorentino
01:00
Folgore/Falciano
?-?
S.S Pennarossa
01:00
SP Domagnano
?-?
Tre Penne
Lịch bóng đá Hạng 3 Mexico
22:59
San Nicolas FC
?-?
Saltillo Soccer
00:00
Gallos NL
?-?
Irritilas FC
01:00
Deportivo Dongu II
?-?
Héroes de Zaci FC
03:00
CD Pioneros Junior
?-?
Felinos 48 AC
05:00
CD Muxes
?-?
CDC Dominguez Osos
05:00
Cantera Venados FC
?-?
Deportiva Venados II
05:00
San Pedro 7/10 FC
?-?
CF Cadereyta
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Catarinense Division 1
02:00
Concordia AC
?-?
Chapecoense SC
02:30
Avai FC
?-?
Figueirense
Lịch bóng đá Mali League Women
22:59
Super Lionnes (W)
?-?
AS Momo Sikasso (W)
Lịch bóng đá VĐ trẻ Tây Ban Nha
20:00
Union Viera CF U19
?-?
CD Maspalomas U19
21:45
Real Oviedo U19
?-?
Coruxo U19
22:00
Real Murcia U19
?-?
CD Castellon U19
22:00
Getafe U19
?-?
Inter Amistad U19
22:00
UD La Cruz Villanovense U19
?-?
Fuenlabrada U19
22:00
Albacete U19
?-?
Levante U19
22:00
Lugo U19
?-?
Covadonga U19
22:00
FE Grama U19
?-?
Real Zaragoza U19
22:00
Atletico Madrileno U19
?-?
UD Alzira U19
22:30
Compostela U19
?-?
Ural CF U19
23:30
CE Europa U19
?-?
Gimnastic Tarragona U19
00:30
CF Damm U19
?-?
Huesca U19
Lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Xứ Wales
21:00
Cwmbran Celtic
?-?
The New Saints
21:00
Bala Town F.C.
?-?
Briton Ferry Athletic
21:00
Connahs Quay Nomads FC
?-?
Airbus UK Broughton
Lịch bóng đá Cúp QG Áo
00:00
Wiener SC
?-?
SV Ried
Lịch bóng đá hạng nhất Séc
21:00
Teplice
?-?
Banik Ostrava
21:00
Synot Slovacko
?-?
Sigma Olomouc
21:00
Baumit Jablonec
?-?
Tescoma Zlin
00:00
Pardubice
?-?
Slavia Praha
Lịch bóng đá Angola
21:00
Santa Rita FC
?-?
Primeiro de Agosto
21:00
CRD Libolo
?-?
Isaac de Benguela
21:00
Desportivo Huila
?-?
Sporting Cabinda
21:00
Sporting de Benguela
?-?
Dragao
21:00
Bravos do Maquis
?-?
Academica Do Lobito
21:00
Interclube Luanda
?-?
Wiliete
21:00
Progresso da Lunda Sul
?-?
Petro Atletico de Luanda
21:00
Cuando Cubango
?-?
Sagrada Esperanca
Lịch bóng đá Mexico Liga TDP
22:59
Correcaminos II
?-?
Lobos ULM
00:00
Universidad Guadalajara II
?-?
Chihuahua FC
00:00
Cimarrones de Sonora FC II
?-?
Estudiantes Tecos
00:00
Club Canoneros Marina
?-?
Calor de San Pedro
05:00
Deportivo Dongu
?-?
Yalmakan FC
05:00
Cafetaleros de Tapachula
?-?
Inter Playa del Carmen
05:00
CD Inter Queretaro
?-?
Gavilanes FC Matamoros
05:30
Mazorqueros FC
?-?
Zitacuaro CF
06:00
Mineros de Fresnillo
?-?
Coras De Nayarit
08:00
Reboceros de La Piedad
?-?
Deportivo Tulancingo
09:00
Tampico Madero
?-?
Loros De Colima
10:00
Los Cabos United
?-?
Mexicali FC
Lịch bóng đá Panama
04:00
Alianza FC (PAN)
?-?
Sporting San Miguelito
06:15
CD Universitario
?-?
UMECIT
08:30
Plaza Amador
?-?
Tauro FC
Lịch bóng đá El Salvador Reserves League
01:30
Jocoro FC Reserves
?-?
CD Luis Angel Firpo Reserves
Lịch bóng đá Cúp Thử thách Hiệp hội Ireland
20:30
Knockbreda
?-?
Dungannon Swifts
22:00
Portadown
?-?
Glentoran FC
22:00
Ballymena United
?-?
Newington
22:00
Cliftonville
?-?
Coleraine
22:00
Glenavon Lurgan
?-?
HW Welders
22:00
Larne FC
?-?
Linfield FC
22:00
Institute FC
?-?
Ballyclare Comrades
Lịch bóng đá Giải hạng nhất Malta
20:00
Mtarfa
?-?
Lija Athletic
20:00
Vittoriosa Stars
?-?
Attard
22:30
Tarxien Rainbows F.C
?-?
Zejtun Corinthians
22:30
Swieqi United
?-?
Marsaskala
Lịch bóng đá Giao Hữu Quốc Tế
20:00
Netherlands (w)U16
?-?
England (w) U16
22:59
Germany (w) U16
?-?
Italy (w) U16
05:00
El Salvador U17
?-?
Nicaragua U17
Lịch bóng đá Germany Oberliga NOFV
20:00
MSV Pampow
?-?
Mahdov FC
20:00
Sportfreunde Lotte
?-?
TUS Bovinghausen 04
20:00
TuSpo Surheide
?-?
Werder Bremen III
20:00
Brinkumer SV
?-?
ESC Geestemunde
20:00
Rostocker FC
?-?
Hansa Rostock II
21:00
SV Curslack Neuengamme
?-?
Hamburger SV III
21:00
Blumenthaler SV
?-?
KSV Vatan Sport Bremen
22:00
Schwarz-Weiss Essen
?-?
SF Hamborn 07
00:00
Uerdingen KFC 05
?-?
Sportverein Sonsbeck
Lịch bóng đá Giải hạng Ba Bỉ
01:30
Dessel Sport
?-?
Leuven B
01:30
Gent B
?-?
Francs Borains
02:00
Olympic Charleroi
?-?
LaLouviere
02:00
Rupel Boom
?-?
Royal Knokke
02:00
KFC Mandel United
?-?
Antwerp B
02:30
Thes Sport
?-?
Hoogstraten VV
Lịch bóng đá CGD Brazil
01:30
Ipora EC
?-?
Uniao Inhumas
02:00
Goianesia GO
?-?
Vila Nova
Lịch bóng đá Portugal Campeonato Nacional II Women
22:00
EC Vitoria (W)
?-?
Benfica (w)
22:00
Vilaverdense B (W)
?-?
Racing Power (W)
22:00
Estoril Praia (w)
?-?
SU Sintrense (W)
Lịch bóng đá Vô địch Tây Ban Nha nữ
22:00
CD Alaves (w)
?-?
Levante UD (w)
00:15
Colegio Aleman Valencia (w)
?-?
Real Madrid (w)
Lịch bóng đá Palestine
20:00
Islami Kalkelea
?-?
Shabab Al-Amaari
22:59
Markaz Askar
?-?
Ahli Qalqilya
Lịch bóng đá England Southern League Central Division
21:00
Tamworth
?-?
Mickleover Sports
22:00
Bromsgrove Sporting FC
?-?
Hednesford Town
22:00
Coalville
?-?
Rushden Diamonds
22:00
Needham Market
?-?
Kings Langley
22:00
Rushall Olympic
?-?
Redditch United
22:00
St Ives Town
?-?
Hitchin Town
22:00
Stourbridge
?-?
Basford Utd
22:00
Stratford Town
?-?
Ilkeston Town
22:00
Alvechurch
?-?
Nuneaton Borough
22:00
Barwell
?-?
Royston Town
22:00
Bedford Town
?-?
Leiston FC
Lịch bóng đá Argentina Championship Women
03:00
UAI Urquiza (w)
?-?
Banfield (W)
Lịch bóng đá Vô địch Đức nữ
20:00
SC Freiburg (w)
?-?
VfL Wolfsburg (w)
Lịch bóng đá Bắc Anh Hạng nhất
22:00
Shepshed Dynamo
?-?
Cambridge City
22:00
Grimsby Borough
?-?
Ossett Town
22:00
Grantham Town
?-?
Hebburn Town
Lịch bóng đá VĐQG Zambia
20:00
Green Buffaloes
?-?
Forest Rangers
20:00
Kabwe Warriors
?-?
Nkwazi
Lịch bóng đá Argentina group C Tebolidun League Manchester
03:00
San Martin Burzaco
?-?
Liniers
03:00
Deportivo Laferrere
?-?
Club Lujan
03:00
Victoriano Arenas
?-?
Berazategui
03:00
CA Atlas
?-?
Deportivo Espanol
03:00
Puerto Nuevo
?-?
Ferrocarril Midland
Lịch bóng đá Ấn Độ Super League
21:00
Northeast United
?-?
Jamshedpur FC
Lịch bóng đá Ngoại hạng Israel
20:00
Sectzya Nes Ziona
?-?
Hapoel Beer Sheva
22:30
Maccabi Tel Aviv
?-?
Hapoel Bnei Sakhnin FC
22:59
Hapoel Jerusalem
?-?
Maccabi Netanya
22:59
Hapoel Haifa
?-?
Ashdod MS
00:30
Hapoel Kiryat Shmona
?-?
Beitar Jerusalem
Lịch bóng đá Hạng nhất Argentina
03:00
All Boys
?-?
Nueva Chicago
03:00
Patronato Parana
?-?
Guillermo Brown
06:45
Alvarado Mar del Plata
?-?
San Martin San Juan
07:20
Defensores de Belgrano
?-?
Temperley
Lịch bóng đá Ngoại hạng Bờ Biển Ngà
22:30
Bouake FC
?-?
Abidjan
22:30
ES Bafing
?-?
LYS Sassandra
00:45
San Pedro FC
?-?
Sporting Gagnoa
Lịch bóng đá Italy Campionato Primavera 4
20:30
Bari U19
?-?
Potenza Calcio U19
20:30
Latina U19
?-?
Foggia U19
20:40
Avellino U19
?-?
Palermo U19
20:50
SS Turris Calcio U19
?-?
Fermana U19
21:00
Juve Stabia U19
?-?
CartanU19
21:00
Pro Sesto U19
?-?
Vis Pesaro U19
Lịch bóng đá CaP Brazil
04:30
Aruko Sports Brasil
?-?
Gremio Metropolitano Maringa
04:30
Cascavel PR
?-?
Operario Ferroviario PR
Lịch bóng đá Hạng 1 Cearense Brazil
04:30
Pacajus
?-?
Barbalha
Lịch bóng đá Hạng nhất Nam Phi
20:30
Tshakhuma Tsha Madzivhandila
?-?
Platinum City
20:30
Pretoria Univ
?-?
Uthongathi FC
20:30
Hungry Lions
?-?
JDR Stars
20:30
Polokwane City FC
?-?
Cape Town Spurs
Lịch bóng đá Hạng 2 nữ TBN
21:15
CE Europa (w)
?-?
Real Madrid II (W)
22:00
Athletic Bilbao C (W)
?-?
Prainsa Zaragoza (w)
00:00
Sardoma CF (w)
?-?
CD Parquesol CF (w)
00:00
Atletico Madrid B (w)
?-?
Racing de Santander (w)
02:00
Cacereno B (W)
?-?
Union Viera CF (w)
Lịch bóng đá Cúp Leinster Senior
22:00
UC Dublin
?-?
Shamrock Rovers
Lịch bóng đá Nữ Italia
20:30
Juventus (w)
?-?
AC Milan (w)
20:30
Pomigliano (w)
?-?
Parma s (W)
Lịch bóng đá England Southern Premier League
22:00
Harrow Borough
?-?
Beaconsfield SYCOB
22:00
Hartley Wintney
?-?
Metropolitan Police
22:00
Hayes Yeading United
?-?
North Leigh
22:00
Poole Town
?-?
Gosport Borough
22:00
Salisbury FC
?-?
Plymouth Parkway
22:00
Swindon Supermarine
?-?
Weston Super Mare
22:00
Tiverton Town
?-?
Dorchester Town
22:00
Truro City
?-?
Yate Town
22:00
Chesham United
?-?
Hendon
22:00
Winchester City
?-?
Merthyr Town
22:00
Hanwell Town
?-?
Bracknell Town
Lịch bóng đá Kuwait
20:35
Al Fahaheel SC
?-?
Al-Nasar
23:15
Kazma
?-?
Al-Qadsia SC
Lịch bóng đá Hạng Nhất GFA
22:59
Samger FC
?-?
Banjul Hawks FC
00:00
Team Rhino FC
?-?
Real Banjul
Lịch bóng đá Hạng 5 Pháp
00:00
Change
?-?
JA Le Poire Sur Vie
Lịch bóng đá nữ pháp
19:45
Guingamp (w)
?-?
Reims (w)
19:45
Paris FC (w)
?-?
Dijon w
19:45
Rodez Aveyron (w)
?-?
Lyon (w)
19:45
ASJ Soyaux (w)
?-?
Fleury 91 (w)
Lịch bóng đá Cúp Liên Đoàn Iceland
20:00
UMF Selfoss
?-?
Breidablik
21:00
Keflavik
?-?
KA Akureyri
Lịch bóng đá Hạng 4 Brazil
03:00
Pinheiro AC
?-?
Cordino
Lịch bóng đá Nicaragua
06:00
UNAN Managua
?-?
Jalapa
08:00
Real Esteli
?-?
HYH Export Sebaco FC
09:00
Walter Ferretti
?-?
Managua FC
Lịch bóng đá Nữ Cameroon
21:30
Lekie Filles FC (W)
?-?
Louves Minproff (w)
21:30
Amazone FAP (w)
?-?
AS Awa FF (w)
Lịch bóng đá Brazil Brasiliense DF Division 1
01:00
Paranoa EC
?-?
Brasilia
Lịch bóng đá Cúp Quốc tế Ngoại hạng Anh
21:00
Crystal Palace U21
?-?
Dinamo Zagreb II
Lịch bóng đá Seychelles Premier League
22:00
Bel Air FC
?-?
Northern Dynamo FC
Lịch bóng đá Hạng 3 Scotland
22:00
Stenhousemuir
?-?
Dumbarton
22:00
Elgin City
?-?
Albion Rovers
22:00
East Fife
?-?
Stirling Albion
22:00
Forfar Athletic
?-?
Stranraer
22:00
Bonnyrigg Rose
?-?
Annan Athletic
Lịch bóng đá Hạng nhất UAE
20:15
Al-Rams
?-?
Baynounah SC
Lịch bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha nữ
21:30
CD Tarsa (w)
?-?
CD Julio Suarez (w)
22:00
CD Riudoms W
?-?
Vic Riuprimer Refo (w)
22:00
Real Aviles CF (W)
?-?
Gijon FF (w)
22:00
Salamanca (w)
?-?
Daimiel (W)
22:30
CD Parquesol CF B (W)
?-?
Umia CF (w)
22:59
ADFB La Rambla (w)
?-?
Sevilla B (W)
00:00
CF Casa Pastores (W)
?-?
Las Majoreras (w)
03:00
UD San Antonio Pilar (w)
?-?
Real Union de Tenerife B (w)
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Baiano Division
02:00
DOS Meyer
?-?
Juazeirense
Lịch bóng đá Hạng 2 Panama
03:30
Union Cocle
?-?
CD Universitario Reserves
04:00
Colon C 3
?-?
Sporting San Miguelito Reserves
04:00
Panama City FC
?-?
Potros Del Este Reserves
06:00
San Martin FC
?-?
Plaza Amador Reserves
06:00
Herrera FC Reserves
?-?
Mario Mendez FC
Lịch bóng đá Costa Rica
06:00
Perez Zeledon
?-?
AD Guanacasteca
07:00
Sporting San Jose
?-?
Herediano
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Piauiense
01:45
4 de Julho
?-?
Fluminense PI
02:00
River PI
?-?
AA Corisabba
Lịch bóng đá Hạng 3 Hà Lan
20:00
Katwijk
?-?
Quick Boys
20:30
HHC Hardenberg
?-?
OFC Oostzaan
20:30
FC Lisse
?-?
Spakenburg
21:00
IJsselmeervogels
?-?
Excelsior Maassluis
21:00
Kozakken Boys
?-?
Volendam (Youth)
21:00
Rijnsburgse Boys
?-?
AFC
21:30
Koninklijke HFC
?-?
Scheveningen
22:59
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
?-?
Noordwijk
00:00
TEC
?-?
De Treffers
Lịch bóng đá Nữ Hồng Kông
20:00
Wofoo Tai Po (w)
?-?
Kitchee (w)
Lịch bóng đá hạng 5 phía Nam Anh
22:00
Chelmsford City
?-?
Bath City
22:00
Welling United
?-?
Dartford
22:00
Cheshunt
?-?
Hemel Hempstead Town
22:00
Weymouth
?-?
Dulwich Hamlet
22:00
Chippenham Town
?-?
Braintree Town
22:00
Concord Rangers
?-?
Farnborough Town
22:00
Eastbourne Borough
?-?
Taunton Town
22:00
Ebbsfleet United
?-?
Havant Waterlooville
22:00
Hungerford Town
?-?
Oxford City
22:00
Slough Town
?-?
Dover Athletic
22:00
St Albans City
?-?
Hampton Richmond Borough
22:00
Tonbridge Angels
?-?
Worthing
Lịch bóng đá Capixaba Brazil
03:00
Vilavelhense
?-?
Atletico Itapemirim ES
Lịch bóng đá CP Brazil
02:00
Potyguar-CN RN
?-?
Potiguar RN
Lịch bóng đá Hạng nhất Scotland
22:00
Kelty Hearts
?-?
Falkirk
22:00
Alloa Athletic
?-?
Peterhead
22:00
Queen of South
?-?
Edinburgh City
22:00
Dunfermline Athletic
?-?
Montrose
22:00
Airdrie United
?-?
Clyde

Quý khách hãy đăng ký để nhận Khuyến Mãi bên dưới của nhà cái Fi88

Bài Viết Mới Nhất
Soi Kèo Bóng Đá